Yadda za a zaɓi madaidaicin gida idan ina da matsalolin motsi?

Idan za ku yi tafiya a kan babban jirgi, sama da mutane 3.000 a cikin jirgin, ina so in ba ku wasu tukwici yayin zabar gidan ku, Kodayake la'akari da yawan sabis, da ayyukan da za a yi a kan jirgin ruwa, mafi aminci shine cewa kawai ku je gida don yin bacci.

Wadannan Tukwici musamman idan kun kasance tsofaffi ko kuna da matsalar motsi, Kuma ba ƙaramin adadin mita ba ne da za ku yi tafiya daga gidanku zuwa gidajen abinci, shagunan, ko wurare masu yawa. Mafi kyau shine ɗaya tsakiyar wuri, tunda, a gefe guda, ɗakunan cin abinci galibi suna cikin ƙofar, da gidan wasan kwaikwayo a cikin baka, don haka yana da kyau ku kasance rabin hanya.

Bugu da ƙari, yayin da kuka fito daga tsakiyar bene, wanda shine inda galibin filayen ke yawanci, gwargwadon yadda za ku hau sama ko ƙasa da matakala, a waɗancan lokutan da elevators sun cika... kuma ina tabbatar muku cewa za ku rayu fiye da ɗan lokaci a layi a gaban lif.

Kasancewa a hankali cewa waɗannan nasihun galibi ga tsofaffi ne, waɗanda ba sa son yin tafiya sosai, ko kuma suna da matsalolin motsi, zan ajiye ɗaya gida tare da baranda, a gare ni shine mafi kyawun zaɓi. Zan iya ciyarwa muddin ina so a ciki, cikin sauƙi.

Ina ci gaba da gaya muku abubuwa, idan kuna tafiya cikin rukuni, ko dai tare da abokai ko iyalai, Ina ba da shawarar ninki biyu ko ma ɗaki mafi kyau fiye da gida mai gado huɗu, tunda a zahiri ɗakin kwana ne mai gadaje biyu ko tare da sofa da ke juyawa zuwa gado, amma babu sauran kabad ko ƙarin sarari don adana akwatuna da yin hattara! Domin tuna cewa gidan wanka ɗaya ne kawai, kuma shawa na iya zama lokacin danniya mai wahala.

Gidajen na ɗaya, marasa aure, kamfanonin jigilar kayayyaki galibi suna sanya su a kusurwoyi tare da ƙaramin girma fiye da ninki biyu, kuma da wuya su sami baranda.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*