Jirgin ruwa tare da yara: tambayoyi da shawarwari akai -akai

Tafiya tare da yara yana ɗaya daga cikin mafi kyawun gogewa, ga dangi gaba ɗaya, gami da kakanni, waɗanda kuma za su so ra'ayin. Mafi kyawun shekaru don fara tafiya tare da su, don ƙara fahimtar su game da nishaɗi da yuwuwar balaguron jirgin ruwa, Yana daga shekaru 8, amma kuna iya yin hakan tun da daɗewa, kuma akwai ayyuka ga jarirai da yara a ƙarƙashin wannan shekarun. Kamar yadda akwai nau'ikan dangi da yawa, akwai kamfanonin da ke tsarawa jiragen ruwa tare da yara don iyalai masu iyaye ɗaya.

Ga wasu daga cikin waɗannan wurare da ayyukan da manyan kamfanonin jigilar kayayyaki suka sadaukar da su ga ƙananan yara.

Gimbiya Cruisse da sansanin Gano ta

Kamfanin sufurin jiragen ruwa na Princess Cruises ya sabunta wurarensa da ayyukansa a cikin shirinsa na yara da matasa, wanda ya kira Cibiyar Bincike. Wasu daga cikin waɗannan sabbin wuraren sune: Gidan bishiya, ga yara daga shekaru 3 zuwa 7, Gidan, ga waɗanda ke tsakanin shekaru 8 zuwa 12, da Gidan bakin teku, ga matasa daga shekaru 13 zuwa 17.

Duk waɗannan wuraren suna neman hulɗa tare da danginsa, da sauran yara, da wasan ƙungiya. Fasaha tana gauraya da wasanni, kuma akwai kuma dakin gwaje-gwajen kimiyya dangane da Discovery Chanel show Myth Hunters.

Stanley shine mascot na cikin jirgi, teddy bear da yara za su yi mu'amala da su a duk lokacin tafiya.

Disney da duniyar sihirin sa

Kayan tsana na Disney akan jirgin ruwa

Ba daidaituwa ba ne cewa Disney yana da jiragen ruwa na kansa, a cikin kowannensu za ku sami jigon sihiri.

A kan Disney Magic, wanda ke yin balaguron balaguro na Caribbean, masu ba da labari sune Marvel superheroes, tare da munanan mugayen su. A saman bene na jirgin za ku ga yaƙin basasa tare da Thor, Hulk, Iron Man, Hawkeye ko Spider-Man, da abokan gaba.

Amma ba lallai ne ku tafi har zuwa Caribbean ba kuma wannan shine Disney tana da tafiya zuwa Rhine, jirgin ruwa na kogi, wanda Beauty da Dabba suka yi wahayi zuwa gare su, kuma a cikin abubuwan gogewar gastronomic da aka yi bayani dalla -dalla a cikin fim ɗin, har ma da kayan zaki an tsara su don lalata “mafi yawan dabbobi”. Iyalan da suka yanke shawara kan wannan balaguron jirgin na iya ganin hotunan tsoffin sigogin fina -finan, suna yin balaguro zuwa Riquewihr, wani garin Faransa wanda yayi kama da bayanin garin Bella.

Caribbean caca akan abubuwan kasada a teku

Kamfanin An ba da kyautar Caribbean don Shirin Matasan Kasada na Kasada. Duk membobin ƙungiyar da ke aiki tare da yara da matasa daga shekaru 12 suna da ƙwarewa a cikin ilimi, nishaɗi ko yanki mai alaƙa. Yara da matasa suna jin daɗin shirye -shirye na musamman waɗanda aka kirkira don faɗaɗa tunaninsu a cikin sararin dakuna masu hulɗa da yawa waɗanda aka tsara don su kawai.

MSC tana ba da mafita biyu na balaguro don iyalai

Bambancin MSC shine wancan yana ba da balaguron balaguron iyali, don yaranku tare da ku ko balaguro-kawai, da mikentras za a kula da yaran a cikin gandun gandun daji da wasan yara daga shekara 3 zuwa 11, kyauta. Wannan shi ne lokacin da ya zo yawon shakatawa, ba shakka a cikin ɗaruruwan ayyukan don duk dangin.

Tare da duk waɗannan zaɓuɓɓuka Ina fata za ku iya yin ƙarin haske game da kamfani da za ku zaɓa lokacin tafiya tare da yaranku, amma idan kuna da wasu tambayoyi, kamar wane irin ɗakin da za ku zaɓa, Ina ba da shawarar cewa karanta wannan labarin.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*