Tukwici, dabaru da gogewa yayin tattara akwati

Na dawo kan ra'ayin da shawarar abin da za a kawo ko yadda ake shirya akwati don yin balaguro, a nan za ku iya karanta wani labarin kan batun. Abu na farko, kuma da alama a bayyane yake, shine sanin kwanaki nawa za ku kasance a wurin da kuma yanayin da zai kasance. Kuma daga can muke fara tattara kaya. Idan kai mutum ne mara hankali, ko kuma abin da na fara ba da shawara shi ne ka kiyaye fasfot ɗin ka, fasin shiga da duk takaddun da suka shafi jirgin ruwa tare.

Kuma yanzu wasu nasihu. Kun riga kun san cewa a kan jirgin ruwa za ku kwashe kayan ku kuma ku sanya komai a cikin kabad, don haka kada ku damu da masu ratayewa. Kodayake babu ƙuntatawa masu nauyi da kaya, abin da ake ɗauka "mai ma'ana" shine ɗaukar mutum biyu a kowane mutum, amma kuma ya dogara da lokacin da kuke tafiya.

Bayani mai ban sha'awa shine zaku iya kawo ruwa da madara, don haka kada ku damu lokacin siyan su a kantin magani ko kantin magani. A cikin ɗakunan za ku sami shamfu da gel a wurinku, amma idan kun kasance ɗaya daga cikin waɗanda ke amfani da takamaiman alama, ɗauki tare da ku.

Jiragen ruwa yawanci suna da ƙarfin 110/220 tare da matosai biyu na ƙafa, amma jiragen ruwan Amurka galibi suna da kafafu biyu masu lebur. Ba ya cutar da jefa wasu adaftan har ma da ɓarawo a cikin akwati.

Game da tufafi Da fatan za a karanta da kyau kafin ku fara tattara kayan gida ko ana buƙatar alama ko a'a ga wani dare, haka kuma idan ana buƙatar suturar duhu ga maza. Ka tuna cewa yawancin jiragen ruwa ana yin su da daddare, don haka haɗa da rigar haske don tafiya akan bene. Kuma don kwanakin, sarongs da yawa don zuwa tafkin, hula, kare hasken rana da tabarau.

Babu buƙatar sanya tawul ɗin bakin teku, Tun da a cikin ɗakin ku za ku sami ban da gidan wanka guda biyu daga cikinsu takamaiman ga tafkin (aƙalla wannan shine mafi saba).

Ajiye


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*