Dalilan hayar balaguron ku tare da kamfani guda ɗaya da kuke tafiya tare

A wannan karon zan yi magana da ku fa'idodin yin balaguron balaguron ku tare da kamfani ɗaya da kuke yin balaguro, Kuna iya yanke shawarar yin hakan lokacin da kuka zaɓi tafiya, watanni kafin ko sau ɗaya kun riga kun shiga jirgi. Farashin baya canzawa da yawa, sai dai idan an ba ku balaguron balaguro a matsayin fakiti a cikin ajiyar wuri ɗaya. Iyakar abin da Lokacin da kuka yi shi a gaba, kuna tabbatar da cewa za ku sami wuri, kuma ƙungiyar da kuke yi da ita tana magana da yare ɗaya kamar ku.

Ofaya daga cikin fa'idodin hayar balaguro tare da kamfanin jigilar kaya shine za mu sami fifiko don sauka kuma, idan da akwai rashin jin daɗi, kuma ba za mu iya dawowa cikin lokaci don kama jirgin ba kafin ya tashi, su da kansu za su ba mu mafita. Hakanan yana faruwa idan jirgin ruwa na jirgin ruwa bai yi wannan dakatarwar ba, koyaushe za su ba ku madadin.

Amma ga irin balaguron akwai komaiDaga balaguron balaguro ta cikin cibiyoyin birni, ziyartar gidajen giya da dandana ruwan inabi (musamman a Faransa da Italiya) ko hawan keke. A gaskiya, kwanan nan na koyi hakan Pullmantur ya riga ya ba da hanyoyi shida akan kekunan lantarki, Ba lallai ne ku yi ƙoƙarin yin tafiya ba, a kan tsayuwar sa a Tsibirin Canary. Ana ba da mahalarta hular kwano a duk balaguron wannan nau'in. Ah! Abu ɗaya mai mahimmanci ga mai farawa, tambayi matakin wahalar yawon shakatawa, a cikin duk littattafan balaguron balaguron za ku ga sharuɗɗa kamar tafiya, tafiya matsakaici, ko gangara mai tsayi, zaɓi wanda ya fi dacewa da yanayin jikin ku.

Kuna iya sha'awar sanin wurin da baya cikin shirye -shirye ko tayin da kamfanin jigilar kaya ya ba ku, kuma ba kwa son tafiya shi kaɗai. Sannan Kuna iya tuntuɓar kai tsaye a gidan sabis na fasinja, kuma ya danganta da kamfanin jigilar kayayyaki, za su ba ku jagora, yana iya zama na gida ko a'a, wanda zai kai ku inda kuke so. Tabbas, wannan sabis ɗin ba shi da arha, amma ba zai yiwu a samu ba.

Idan har yanzu kuna da shakku kuma kun fi son yin hayar kyauta, Ina ba da shawarar ku karanta wannan labarin.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*