Dama ta musamman, sami aiki akan Disney Cruises

jirgin disney

Kowa ya san alamar Disney da duk abin da alamar ta ƙunsa. Zane -zane, kayan wasa, wuraren shakatawa ... da kuma tafiye -tafiye. Disney ba wai kawai ya ƙirƙiri zane mai ban dariya ba amma sun kasance ɓangarorin farko na babban daula inda yara da manya daga ko'ina cikin duniya ke son jin daɗi. Disney Cruises misali ne na yadda za a iya samun manyan abubuwa tare da ƙoƙarin mutane da yawa: ma'aikata.

Haɗa ƙungiya a Disney Cruises

Wasan wuta a Disney

An kafa shi a cikin 1998, layin Disney Cruise ya zama sananne don ba da sabis na musamman da ƙirƙirar abubuwan da ba za a iya mantawa da su ba ga iyalai waɗanda za su daɗe tsawon rayuwarsu. Amma don cimma wannan, ya zama dole ma'aikatan jirgin su zama ƙwararru kuma za su iya yin aiki tare da shauki da ɗokin yin yara da manya su sami babban lokaci.

Ma'aikatan suna ba da kulawa ta musamman ga duk abokan ciniki kuma wannan yana haifar da bambanci tare da sauran jiragen ruwa masu jigo. Suna so su sa mutane su ji na musamman daga lokacin da suka hau jirgin kuma wannan shine dalilin da ya sa mutane ke maimaita ƙwarewar. Yin aiki a kan jirgin ruwa mai balaguro yana buƙatar sadaukarwa mai yawa da sanin cewa za a sami lokacin wahala, amma ban da haka kuma za ta ba da gogewa masu fa'ida, albashi mai gasa da horo don haɓaka ƙwarewa. Yin aiki a Disney Cruises kamar haka: aiki tuƙuru da lada.

Bambancin al'adu

jirgin disney

Akwai mutane da yawa waɗanda ke da ƙasashe daban -daban a cikin ma'aikatan kwale -kwalen kuma ana buƙatar babban ƙoƙarin ƙungiyar don haɗa aikin da kyau. Ana kimanta baiwa daban -daban, ƙwarewa da ƙwarewa a cikin aikin Disney Cruises ba tare da la’akari da asalin ƙasarsu ba.

Abin da ake nema shine haɗin kan ƙungiyar, tabbatar da cewa membobin jirgin da jami'an sun san yadda ake zama tare da abokan ciniki. Hanya ce kawai ta sa baƙi su ji ƙima ta hango buƙatun su ... dole ne ku mai da hankali ga abokin ciniki a kowane lokaci don su ji daɗi.

A saboda wannan dalili, kamfanin ya himmatu wajen tabbatar da cewa ma'aikata na iya samun babban matsayi ta hanyar samun ƙungiyoyi iri -iri waɗanda suka mai da hankali kan ƙwarewar matukan jirgin, suna ba da fitarwa ta cikin gida da tallafin mutum. Aikin da ke cikin jirgin na iya zama mai matukar wahala kuma wannan shine dalilin da yasa suke ƙoƙarin sa ma'aikata su ji daɗin lada a duk lokacin da suka cimma burin su. Menene ƙari, lokacin da kuke aiki akan jirgin ruwa, kuna ƙirƙirar abokantaka tare da sauran membobin jirgin Kuma muna ƙoƙarin ƙirƙirar yanayin aiki na musamman don kowace rana akan Disney Cruise abin mamaki ne, kuma ba don baƙi kawai ba.

Ci gaba na yau da kullun

gidan wanka mai hulɗa akan jirgin ruwa na Disney

A cikin kamfanin layin Disney Cruise suna ba da horon da ya dace domin su sami nasarorin kansu a matsayin aikin da suke da shi a kowane lokaci. Wannan saboda suna son kiyaye ƙa'idodin Disney kuma suna ba da sabis na abokin ciniki na musamman. Idan kuna son shiga ƙungiyar, dole ne ku shiga cikin shirye -shiryen horo daban -daban da kuma damar ci gaban ku. Kuna iya farawa tare da al'adun da suka dace da Disney daga ranar farko.

Yayin da kuke horarwa za ku iya fadada ilimin ku kuma za ku ji daɗin shirye -shiryen karɓar al'adun da ke cikin jirgin kuma za ku san abin da ake nufi kasancewa cikin aikin Jirgin ruwa na Disney. Burinsa shine ku ji wani ɓangare na dangi mai nisa.

Shirin kewaya kamfanin shine hanya ɗaya don taimaka muku samun nasara tare tare da wannan kamfani. A saboda wannan dalili, suna da shirye -shirye don haɓaka nasarar mutane kuma ma'aikatan kuma suna jin godiya ga shuwagabannin su, saboda wannan dalili, suna ba su dama ta musamman, gami da iya haɓakawa da samun gogewa a wasu fannonin aiki a cikin kamfani guda. Za ku iya koya kai tsaye daga shugabannin Disney kuma ku girma ku zama jagora. A cikin kamfanin suna son ku girma, kuma kuyi tare da su, don zama babban ƙwararre.

Idan kun yanke shawarar shiga ƙungiyar Disney Cruises, zaku sami damar gano manufofin da ke kewaye da sanannen karimci da sabis na Disney. Abin da ya sa za ku iya samun ci gaba a fannoni masu zuwa:

  • Horar da girma a cikin kamfanin. Za ku iya koyo game da hadisai da ƙimar layukan Disney Cruise, gano manufofin baƙi da hidima.
  • Horar da ƙwararru. Za ku iya samun horon da ake buƙata don balaguron balaguron ƙasa da ƙasa.
  • Aikin. Za su shirya ku don sanin aikin ku, tare da duk abubuwan da ake buƙata da wadatattun abubuwa don samun damar yin aiki mai inganci
  • Horar da lafiya da aminci. Yana da mahimmanci ma'aikata su sami ilimi game da lafiya da aminci don duk ƙungiyar ta san yadda za su yi a kowane yanayi.
  • Horon jagoranci. Bugu da ƙari, zaku iya koyo tare da falsafar kamfani mai cikakken haske: sami ƙwarewar jagoranci don haɓaka ci gaban ku da makomar ƙwararrun ku.

Shin komai yayi kyau?

Kayan tsana na Disney akan jirgin ruwa

Yin aiki a kan Disney Cruises na iya zama babban ƙwarewa idan da gaske kuna da sana'ar yin aiki a kan jirgin ruwa. Kodayake yana iya zama kamar aiki na yanayi, gaskiyar ita ce idan kuna son yin horo a cikin wannan, zaku sami kyakkyawar dama don haɓaka kanku da ƙwararru.

Da zarar kuna aiki a kan jirgin, zai dogara da ku da hasashen ku cewa za ku iya jin daɗin aikin da kuke jin ya fi ƙarfin ku. Ya kamata ku tuna cewa idan kun yi aiki a kan jirgin ruwa, za ku kasance cikin jirgin ruwa na awanni 24, har ma a ranakun hutu. Za a sami ranakun da za ku yi aiki ko da awanni 12 a rana kuma ba za ku sami cikakkiyar sirri ba tunda za ku raba gidanku tare da wasu ma'aikata biyu ko uku.

Cruise yayin magariba
Labari mai dangantaka:
Yi aiki a kan jiragen ruwa masu tafiya

Yin aiki a kan jirgin ruwa ba abin jin daɗi bane koyaushe kuma dole ne ku bi ƙa'idodi da ƙuntatawa da yawa don yin aikin ku daidai. Kamar dai hakan bai isa ba, dole ne ku dace da canje -canje, buƙatu, matsin lamba da rashin ganin ƙaunatattunku na dogon lokaci yayin aiki a cikin jirgi. Idan duk wannan yana da kyau a gare ku, to kada ku rasa damar ganin ayyukan da ake bayarwa na yanzu ta hanyar wannan mahada.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*