Akalla, menene farashin jirgin ruwa ya ƙunsa?

Sakamakon magana kan ko yana da kyau a biya kuɗin fakitin abin sha a kan jirgin ruwa, an yi mana tambayoyi da yawa game da mafi ƙarancin abin da ke shiga farashin jirgin ruwa. A halin yanzu ina so taya murna idan kun yanke shawarar yin balaguro akan jirgin ruwa, saboda shine, a ganina, yafi ban sha'awa da jin daɗi fiye da lokacin da kuke tafiya akan hanya kuma dole ku tafi daga wuri ɗaya zuwa wani ɗauke da akwati.

Kuma yanzu ina gaya muku abin da kuke biya a ƙalla lokacin da kuka yi tikitin tikitin ku, amma kamar yadda koyaushe nake gaya muku, yi magana daidai da kamfanin jigilar kayayyaki, saboda misali A kan tafiye -tafiyen kogi, balaguron balaguro da abincin dare a waje da jirgin kuma galibi ana haɗa su cikin farashin tafiya.. Hakanan tambaya idan farashin tikitin ya haɗa da nasihu, anan kuna da abu na musamman a kan wannan batu.

Akalla me na cancanci da tikiti na?

To, tabbas masaukin da kuka zaɓa ko ɗayan mafi girma idan ba za su iya ba ku ba. Kuna da 'yancin amfani da kayan aikin jirgin, wannan baya nufin cewa dukkansu yanci ne, kuma ga wasu buts ... misali, idan kuna son amfani da waƙar go-kart na Yaren mutanen Norway, ƙungiyar Ferrari ta haɓaka, wato, idan kuna son fitar da Ferrari za ku ƙara ƙarin zuwa tafiyarku.

Game da abinci, akwai gidajen abinci da yawa waɗanda ke da 'yanci, wato, kuna da teburin da aka ba ku, da jujjuyawar ku kuma kuna iya zuwa wurinsa kowace rana. Galibi galibin abinci ne ko abinci na duniya da gidajen abinci na musamman. Ba duk gidajen abinci na musamman ne aka haɗa cikin tikiti ba, amma da yawa suna, Kamar yadda na ce, yana da kyau ku yi cikakken bayani dalla -dalla tare da kamfanin kuma tare da jirgin ruwa da kuma takamaiman jirgin da kuke tafiya.

Kuma gabaɗaya kuna iya samun damar shiga zabin ayyuka da nune -nunen da ke faruwa a cikin jirgin, ko a sararin sama, cikin wuraren ninkaya ko a gidajen wasan kwaikwayo da wuraren shakatawa. A taƙaice magana, wannan shine abin da ke shiga cikin balaguron ruwa, wanda na sake maimaita muku, a ganina yana ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin tafiya, saduwa da mutane da jin daɗin shimfidar wurare waɗanda kawai ke iya yiwuwa daga teku.

Ayyuka da ayyukan da zan iya morewa a cikin jirgin

hali

Yadda nake burin ku, tare da tafiyar ku zaku iya amfani da wuraren waha, dakin motsa jiki, ɗakin karatu, ɗakin wasa, gidan caca, disko, sanduna… Ina nufin zaku iya samun damar su, amma wani lokacin abin da kuke cinyewa, gwargwadon kunshin da kuka ƙulla, za a caje ku zuwa asusun ku. Ƙari akwai wuraren da za mu iya kiransu VIP waɗanda aka keɓe don mutanen da ke zama a cikin dakuna ko manyan ɗakuna.

A cikin duk kwale -kwalen za su ba da shawarar kada su gajiya da ku. Shawarata ita ce idan za ku tafi yawon shakatawa kuna amfani da sa’o’i da ranakun kewayawa don hutawa, amma idan da gaske kuna son yarda kuma kuna son jin daɗin duka, zaku iya yin rajista don wasannin rukuni, gasa, azuzuwan fasaha , zanen t-shirts, collage, kwandon jaridu, wasan motsa jiki, wasan motsa jiki, zumba, aquagym, dafa abinci da sauran su (galibi akwai da yawa) waɗanda ke faɗuwa a cikin ajiyar ku.

Har ila yau, hAkwai wasu ayyukan da ke da alaƙa kai tsaye da ƙasashen da jirgin ruwan ya ziyarci kuma hakan yana taimaka muku sanin al'adun, misali ruwan inabi ko dandana mai idan ya kasance ta jirgin ruwa ne ta cikin Bahar Rum, ko hanyoyin dafa kodin idan ya kasance ta jirgin ruwa ta Arewacin Turai.

Ya nuna cewa zan iya zuwa da tikitin da na biya

Duk nunin da aka nuna akan jirgin ruwan ku an haɗa suWani abu kuma shine cewa dole ne ku tanada su da wurin da yakamata ku gan shi. Hakanan gaskiya ne cewa wasu nunin suna da ƙuntatawar shekaru, ko kuma akasin haka, na masu sauraron yara ne kawai, ko dole ne ku biya ƙarin idan sun haɗa da abincin dare.

Kada kuyi tunanin cewa nunin jiragen ruwa na balaguron balaguro “marasa daɗi” kwata -kwata, fitar da hakan daga kan ku, don ba ku wasu goge -goge. Bon Jovi zai kasance a Mallorca wannan bazara, kamar tauraron jirgin ruwa nuna cewa yana tafiya daga Barcelona zuwa Palma. Tashi daga wannan jirgin ruwan shine ranar 26 ga Agusta.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*