Kuma ina magana ne game da Costa Cruises, amma wannan lokacin in gaya muku a Wani mafarki na kwana uku na mafarki don masoyan giya, a cikin Costa Fascinosa. Taron ya fara ne daga Buenos Aires, zuwa Punta del Este da Montevideo a ranar 7 ga Disamba.
Shawara ta musamman ta haɗa da cikakken haɗin dandanawa, koyo, haɗawa, dandanawa da komai tare da mafi kyawun abincin gastronomy na Italiya. Sommelier, Juan Giacalone, shine zai ba da bita a ƙarƙashin haɗin gwiwar María Alejandra Bidaseca, daga Cibiyar Winexperts ta Argentina.
Fasinjojin da suka kuskura su shiga wannan jirgin ruwan za su more mafi kyawun giya na duniya, tare da lambobin yabo da aka sani. ZUWAAn shirya wasu abubuwan dandanawa da tattaunawa a cikin wannan karamin jirgin ruwa don masoyan giya abubuwan da suka faru na musamman kamar jigogi, azuzuwan wasanni, balaguro na musamman, da kuma jerin jerin ayyuka don yin kwana uku su wuce cikin sauri. Idan kuna son ƙarin sani game da abin da zaku iya yi a Montevideo, babban birnin Uruguay, Ina ba da shawarar wannan mahadar
A cikin jirgin Costa Fascinosa kuma zai yi tafiya mai shayarwa Marcelo Pelleriti, Shugaban Bodega Monteviejo a Mendoza, da na Château Le Gay, Château La Graviere da Château Montviel a Faransa. Shi kaɗai ne mai shayar da giya na Argentina wanda ke da maki 100 Parker tare da giya na Château La Violette na 2010, waɗannan maki sune waɗanda mai sukar Robert McDowell Parker, Jr., ya bayar, wanda aka ɗauka ɗaya daga cikin masu sukar ruwan inabi mafi tasiri a duniya.
Farashin mafi arha na wannan jirgin ruwa na kwanaki 4 na tsawon dare 3, tare da tashi da dawowa daga Buenos Aires shine Yuro 569., ba tare da harajin da ya haɗa da Euro 150 ba.
An ƙaddamar da Costa Fascinosa a cikin 2012 kuma yana ɗaya daga cikin manyan jiragen ruwa masu kayatarwa a cikin manyan jiragen ruwa na Costa Cruises, kuma wanda ya sami mafi kyawun maki daga fasinjojin jirgin ruwa. Tana da dakuna 1.508 wanda 91 ke da damar shiga Spa kai tsaye, 524 tare da baranda masu zaman kansu, dakuna 58 da ɗakunan su 12 tare da samun dama kai tsaye zuwa Samsara Spa na sama da murabba'in murabba'in 6.000 wanda aka shimfida akan benaye biyu.