Sabuwar Shekara ta Hauwa'u a kan jirgin ruwa: nasihu da cinikin da zaku iya samu

Idan kun zaɓi ku ciyar da Hauwa'u Sabuwar Shekara a kan jirgin ruwa, zaɓi ne mai kyau, za ku yi nishaɗi da yawa, game da sanin wasu hanyoyin yin biki, za ku shiga yanayi daban -daban kuma tabbas akwai benaye daban -daban na rawa tare da kiɗan kowane salo. Haka ne, kar ku yi tsammanin ɗaukar inabi da ƙarfe 12 na lokacin Mutanen Espanya, kuna iya yin ta a kowane yanki na lokaci. Amma kwantar da hankula ko nutsuwa, zaku gano saboda abin da ke faruwa koyaushe shine ƙungiyar makaɗa ta fara ƙidaya, tana ba da damar zuwa sabuwar shekara.

Yanzu na wuce muku wasu nasihu don ciyar da wannan daren na musamman a cikin jirgin ruwa da wasu ciniki wanda har yanzu ya rage.

Kamar yadda zaku iya tunanin har ma da mafi yawan balaguron balaguro na daren yau, A jajibirin Sabuwar Shekara, suna buƙatar suttura mai kayatarwa, don haka lokaci yayi da za a nuna mafi kyawun sutturar ku. Ina ba da shawara ga wani abu mai hankali, amma kowa yana iya yin sutura yayin da yake jin daɗi. Ƙara salon gyara gashi da kayan shafa wanda ke sa ku ji na musamman, eh Nemi alƙawarin ku a wurin gyaran gashi lokacin yin ajiyar wuri ko kuma ba zai yiwu su halarce ku ba.

Thingaya daga cikin abubuwan da ke faruwa a cikin balaguron Sabuwar Shekara ta Hauwa'u fiye da sauran shine mutane suna tafiya a matsayin iyali, kakanni, iyaye, baffanni, 'yan'uwa ... ko tare da abokai da yawa, don haka ƙungiyoyin suna da daɗi ...Bayan gaskiyar cewa dare ne na musamman, mutane sun fi ƙaddara samun nishaɗi.

Kuma yanzu na wuce ku kamar wata shawarwarin inda har yanzu akwai katako, amma yi sauri saboda ba su da yawa. M Bahar Rum, a kan Costa Diadema, yana barin Barcelona ranar 31 ga Disamba. Jirgin ruwa ne na kwanaki 9 na ƙasa da ƙasa da Yuro 890 kuma tare da yara (har zuwa shekaru 18) kyauta.

Babu abin da za a gani, da canza nahiyar gaba ɗaya, Kuna da balaguron kwanaki 8 ta tsibiran Caribbean da Barbados, tare da haɗawa da zirga-zirgar jiragen sama, akan jirgin Zenith wanda ya fara daga Yuro 1.490 ga kowane mutum. Tashi daga Santo Domingo a ranar 30 ga Disamba, me za ku ce?


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*