Ina son imel daga wata baiwar Allah da ta rubuta ta gaya min cewa jirgin ruwanta ya fi kyau, saboda ba ta sauko daga jirgin ba, ba sau ɗaya ba. Kuma eh hakan na iya zama zaɓin ku kuma shine A zahiri a cikin jirgi ba za ku gaza ayyukan ba, ko annashuwa kamar yadda kuke so, saboda kawai lokacin da yawancin su ke balaguro ko ziyartar tashar jiragen ruwa shine mafi kyawun lokacin jin daɗin kayan aikin jirgin ba tare da damuwa ba.
Kuma yanzu yin bitar ayyukan rana da zaku iya samu akan jiragen ruwa, na gaya muku wanda aka fi sani da waɗanda ƙungiyar raye-raye ta jirgin ta shirya, kamar wasannin wasanni, wasannin banza, bita na fasaha, zanen t-shirt, collage, kwandon jarida, wasan motsa jiki, wasan motsa jiki, zumba, aquagym ...
Abinda aka saba dashi shine, da zaran jirgin ya tashi, ƙungiyar masu raye -raye tana gudanar da taro, inda a ƙarshe zaku yi rawa a matsayin iyali kuma tare da faretin tutar baki ɗaya.
Ya galibi ana yin darussan raye -raye da rana ko yamma, na salo daban -daban wanda a ciki za a cika ko fara sanin salsa, tango, flamenco ... wanda zai kai ku ga gasa. Idan kiɗan abu ne kuma kuna son nuna waƙa, kada ku damu, koyaushe ana shirya karaoke don ku ji kanku.
Waɗannan nau'ikan ayyukan suna da yawa, kuma ba na magana game da amfani da kayan aikin jirgin ba, amma game da waɗanda suke ba da shawara, amma idan kai ma ka yi sa'ar tafiya a kusa da lokacin Halloween, ko a Kirsimeti, alal misali, za su koya maka yadda za a yi ado ɗakin. teburi, yin kayayyaki, shirya irin kek ɗin waɗannan ɓangarorin.
Baya ga yanayin da kuke tafiya galibi ana tsara wasu ayyuka na musamman ga ƙasashen da kuke tafiya, misali, ruwan inabi ko ɗanɗano mai idan yana tafiya ta tekun Bahar Rum, ko akan yadda ake shirya kod idan ya kasance ta jirgin ruwa ta Arewacin Turai.