Abubuwan sha'awa game da tambarin kamfanin jigilar kaya

msc-tambarin

Akwai lokutan da zan misalta ɗaya ko wani labarin da na rubuta game da shi, Ina amfani da tambarin kamfanonin jigilar kayayyaki, waɗannan isotopes (zane) suna taimaka mana mu gane wanene jirgin yake da su kuma yana sa mu murmushi lokacin da muke tuna tafiye -tafiyen da muka yi. a ciki. Don girmama wannan murmushin da na sa lokacin da na ga tambari ɗaya ko wata, a yau zan gaya wa wasu abubuwan ban sha'awa game da tarihin waɗannan zane -zane waɗanda ke nuna alama: tambarin.
Alal misali, A cewar Wikipedia, farkon MSC ya dace da kamfanin iyaye, Kamfanin Jirgin Ruwa na Rum. MSC Cruises wani kamfani ne na Italiya-Swiss wanda aka kafa a 1987, wanda bayan shekaru biyu ya zama wani ɓangare na Kamfanin Jirgin Ruwa. Sannan canjin sunan ya fara zama abin da muka sani da MSC Crociere.

Alamar MSC Cruises ta canza sau da yawa. Da farko yayi daidai da na kamfanin iyaye, amma sai ya canza kuma an saka haruffan a cikin kamfas. Launin shuɗi na Bahar Rum shine wanda yafi rinjaye. A cikin 2000 (kuma a matsayin alamar shiga cikin millennium) an yanke shawarar sake fasalin alamar, wanda Landor Associates suka kirkira, shine lokacin da hayaƙin C guda uku suka bayyana rungume da harafin C (cikin manyan haruffa) tare da haruffan da Jean Porchez, mashahurin mai zanen hoto na Faransa da mai ƙira ya tsara. Shi ne ya ƙirƙiri nau'in rubutu na Le Monde na yanzu.

A cikin Wikipedia guda ɗaya, mun ambaci sifofin MSC Cruises chimneys, waɗanda ke bayyana fentin cikin shuɗi mai ruwan shuɗi azaman tambarin.

Alamar Royal Caribbean ita ce abun da ya ƙunshi kambi da anga, wanda za a iya fassara shi a matsayin sarakunan tekuna, tare da sunan alama, nau'in rubutu da wasu launuka. An yi amfani da wannan tambarin tun shekarar 1970. Mai zanen ta shine mai zanen Brazil kuma mai sassaka Romero Britto, wanda ya ƙera na Absolut Vodka.

Alamar kamfanin jigilar kayayyaki na alatu Cunard yana kula da sifar zaki, cikin zinare, wanda ke nuna tutar kamfanin kafin haɗin gwiwarsa da layin White Star. Wannan zaki yana sanya kambi a saman kansa kuma yana riƙe da duniyar da ke nuna ƙarshen yamma.

Alamar da muke gani akan bututun hayaƙin jiragen ruwan Layin Carnival Cruise yana da launuka uku: ja, fari da shuɗi, tare da sifar hayaƙin hayaƙi ana wakilta wutsiyar whale.

Kuma da wannan na yi muku sharhi game da alamun tambarin manyan kamfanonin jigilar kayayyaki, amma na san cewa zan bar wasu, kuma nan ba da jimawa ba zan yi magana game da su da tambarin su.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*