Costa Crucero yana ƙarfafa haɗin gwiwa tsakanin jiragen ruwa da na ciki

Mene ne idan kun kasance daga ciki, faɗi daga lavila ko Burgos kuma kuna son yin balaguron jirgin ruwa wanda ya bar Barcelona? To kada ku damu, saboda Yanzu Costa Cruises lokacin gabatar da sabon shirye -shiryen ta haɗa da shirye -shiryen ta wani shiri don sauƙaƙe haɗin hanyoyin ta na duniya zuwa matafiya daga Castilla y León.

Musammantawa, A cikin watannin Yuli da Agusta, jirage biyu kai tsaye daga filin jirgin saman Valladolid za su je birnin Rostock na Jamus don haɗawa da jirgin ruwan da aka yi a cikin jirgin Costa Favolosa da ake kira Ƙasar Vikings.

A gefe guda jirgin ya hada biranen Burgos da Valladolid tare da tashar jiragen ruwa na Tarragona da Barcelona, wanda za su iya haɗawa da sauƙi tare da jiragen ruwan Bahar Rum a cikin Costa Diadema da Costa Victoria.

Waɗannan dabarun haɗin gwiwa wani ɓangare ne na dabarun Costa Crucero don matafiya su ji tashar jiragen ruwa na shiga kamar wani abu kusa. Kamfanin jigilar kayayyaki kuma yana cikin tattaunawa don hada jiragen ruwa da Barajas T4 don sauƙaƙe samun dama ga matafiya zuwa jiragen da ke tashi zuwa sauran jiragen ruwan.

Kamar yadda nake cewa Ofaya daga cikin hanyoyin tafiye -tafiyen da zaku iya zaɓa yanzu tare da wannan haɗin shine Ƙasar Vikings, kwana 8 da dare 7 a cikin Costa Favolosa, ta inda zaku yi tafiya zuwa fjords na Norway, tare da shimfidar wurare na daji. Tashi daga Copenhagen ne kuma ya dawo tashar jiragen ruwa iri ɗaya, kuma farashin ya kama daga Yuro 1.500 a cikin gida a waje da kowane mutum kuma tare da jirgin da aka riga an haɗa shi, akan tsarin da ya haɗa duka, ban da tukwici da balaguro.

Costa Favolosa tana da damar fasinjoji 3800, waɗanda za su iya yin nishaɗi a kan gadar ta 17, amma idan akwai wani abu da ya kebanta wannan jirgi, yanayinsa ne na fasaha, tun A ciki, an nuna ayyukan fasaha 400 na asali da kuma 6.000 da aka amince da su na dindindin.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*