Mene ne mafi kyawun wuri don ɗakina? Points don da gaba

wuri

Kamar yadda zaku iya lura lokacin yin jigilar jirgin ruwa, farashin ya canza dangane da gida ko gida da kuka zaɓi, kasancewa mafi tattalin arziƙin cikin gida. Sannan na baku wasu shawarwari don Cewa zaku iya zaɓar ɗakin da ya fi dacewa da bukatunku ko na danginku, ba na magana sosai game da ko na waje ne, ko yana da ɗaki ko ɗaki ne, kuna iya ganin waɗannan bambance -bambance a cikin wannan labarin.

Ina so in fi mai da hankali kan wurin da yake, ko suna nesa da masu hawa, alal misali, ko menene saman bene, don haka abin da yakamata ku fara yi shine nemi tsarin jirgi.

Shawara ta sirri da nake ba ku ita ce idan kuna son yin balaguron balaguro mai nutsuwa kuma kun kasance mai sauƙin barci, kada ku zaɓi gida kusa da kulab. Waɗannan wuraren nishaɗi an rufe su da kyau, kuma hayaniya da rawar jiki ba za su isa gare ku ba, a maimakon haka mutanen da ke wucewa daga wuri ɗaya zuwa wani wuri, kuma tattaunawar da ke kan hanya ba za ta ba ku damar hutawa yadda kuke so ba.

A gefe guda, idan kun kasance ɗaya daga cikin waɗanda ke farkawa da wuri, kuma ba sa son yin shi da wuri tare da sawun waɗanda ke gudu kan ku, kar a zaɓi ɗakin da ke ƙarƙashin runnin circuit, wanda yawanci ya shahara da farko da safe.

Idan ba ku son tafiya, ko kuna da matsaloli tare da shi, nemi gida kusa da lifKo da dole ne ku jimre wasu fitowar mutane da tafiye -tafiyensu, hanyoyin jirgin ba za su dawwama ba.

Wani abu kuma da za a tuna shi ne ko za ka kamu da ciwon kai ko a'a. A kan manyan jiragen ruwa, da gaske ba za ku lura da rawar da jirgin ke takawa ba, amma idan kuka gamu da hadari a cikin jirgi, bambanci tsakanin ɗakin gwamnati da wani yana da mahimmanci. Idan kun sami ciwon teku yana da kyau ku zaɓi gida wanda yake tsakiyar jirgin kuma a kan bene kusa da layin ruwa. Idan kuna da claustrophobia, yana da ma'ana ku yanke shawara akan ɗayan tare da baranda.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*